Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
22 Jul

AMBER LULU KAMA ANA NGOMA WATAKUFA WENGI...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Hii ni baada ya kuanika mastaa wa Bongo waliompitia , hii ni habari inayopatikana ukurasa wa 4 katika Gazeti la IJUMAA, jipatie nakala yako sasa uweze kujua nini kinaendelea.

STARZTZ

AMBER LULU KAMA ANA NGOMA WATAKUFA WENGI...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974