Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
17 Aug

DENTI YAMKUTA MAKUU APIGWA RISASI DAR ES SALAAM, ISOME HABARI KAMILI HAPA.....

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIAMBO

Ni habari iliyowaacha wengi midomo wazi baada ya denti wa Bongo kupigwa Risasi, ikiwa ni mida ya saa tatu usiku, rafiki yake asimulia mazito. Pata habari kamili kwakujipatia nakala yako ya Gazeti la AMANI sasa!!

STARZTZ

DENTI YAMKUTA MAKUU APIGWA RISASI DAR ES SALAAM, ISOME HABARI KAMILI HAPA.....
DENTI YAMKUTA MAKUU APIGWA RISASI DAR ES SALAAM, ISOME HABARI KAMILI HAPA.....
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974