Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
15 Mar

VIDEO: KAMA ULIIKOSA HII YA HUYU JAMAA NA DADA YAKE WALIOOANA NA KUZAA WATOTO WAWILI HII HAPA MTU WANGU...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Ilikuwa ni March 14 2017 kupitia Leo Tena ya Clouds FM, Mtangazaji Geah Habib ameileta hekaheka kutoka Dar es Salaam ambayo inawahusu ndugu wawili; mtoto wa mama mkubwa na mtoto wa mama mdogo ambao wako katika mahusiano ya kimapenzi na tayari wamezaa watoto wawili huku dada mtu akiwa na ujauzito wa mtoto wa tatu. Inatisha saana mtu wangu kumbe inawezekana!!!!

STARZTZ

VIDEO: KAMA ULIIKOSA HII YA HUYU JAMAA NA DADA YAKE WALIOOANA NA KUZAA WATOTO WAWILI HII HAPA MTU WANGU...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974