Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
04 Dec

WANAUME DAR WAAANZA KUSUTWA SASA KWANI IMEKUWA TOO MUCH, WENGI NI WANAUME SURUALI...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Mtu wangu kama na wewe uko dar basi hii inakuhusu. Katika habari nilizonazo leo hapa Studioni ni pamoja na hii habari inayosema Wanaume wa Dar sasa ni Too much , yadaiwa wengi ni wanaume Suruali, waambiwa waache mipasho umbea na ulegelege huku wakiwa wanaonekana wakiwa wamepanga foleni kwenye dawa za kuongeza nguvu za kiume
Yadaiwa kwamba majibizano ya Dimpoz na Diamond ndio chanzo.

STARZTZ

WANAUME DAR WAAANZA KUSUTWA SASA KWANI IMEKUWA TOO MUCH, WENGI NI WANAUME SURUALI...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974