Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
04 Dec

SHILOLE SASA YAMKUTA MAKUU, AANZA KUITWA MAMA ZOAZOA...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Mtu wangu wa nguvu huyu ni staa kutoka katika tasnia ya bongo fleva Shilole, huku akiwa anadunda na wanaume mitaani sasa watu waanza kumuita mama zoazoa, sababu kubwa ikisemekana kwamba ni kubadilisha wanaume kila wakati.

STARZTZ

SHILOLE SASA YAMKUTA MAKUU, AANZA KUITWA MAMA ZOAZOA...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974