Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
01 Dec

VIDEO: HUU NDIO UFAFANUZI UNAOHUSU SUALA ZIMA LA PESA KUKAUKA MIFUKONI...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #HABARI

Kumekuwepo na malalamiko ya watu wengi kusema kuwa fedha imekauka mfukoni hasa kipindi hiki, Leo November 30 2016 Msajili wa hazina, Lawrance Mafuru amezungumza na wandishi wa habari moja wa ishu aliyoitolea ufafanuzi ni kuhusu malalamiko ya wengi kuwa fedha kwa sasa imekuwa ngumu kupatikana.

>>>’Kama nchi tumeamua kwamba badala ya kupeleka fedha kwenye matumizi ya kawaida ambayo yangeingia kwenye mzunguko wetu, fedha zetu zimekwenda kwenye miradi mikubwa ambayo matokeo yake hayaonekani sasa hivi’

STARZTZ

VIDEO: HUU NDIO UFAFANUZI UNAOHUSU SUALA ZIMA LA PESA KUKAUKA MIFUKONI...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974