Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
11 Nov

YAMKUTA TENA MASOGANGE, ADAKWA ENA SAUZI HAELEWEKI ANA MIPANGO GANI HUKO...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Ni staa wa bongo, mrembo mwenye vituko leo kwa mala nyingine ameonekana kwenye headlines zetu kwa abari zinazosema kwamba amekamatika tena Sauzi.

STARZTZ

YAMKUTA TENA MASOGANGE, ADAKWA ENA SAUZI HAELEWEKI ANA MIPANGO GANI HUKO...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974