Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
05 Nov

YAMEJULIKANA!! HAKUNA SIRI TENA JOKATE AFUNGUKA SIRI ZAKE ZOTE ZA KITANDANI NA ALIKIBA...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Huyu ni Mrembo Jokate Mwegelo akionekana katika headlines zetu leo, hizi habari zinamhusu, zimenikuta mtaani nikizurula huku na kule kuzisaka za kukujuza ndugu msomaji, nikakuikuta na hii ya Jokate akifunguka yake na mumewe Alikiba asema mahaba anayompatia hayana mfano!!

STARZTZ

YAMEJULIKANA!! HAKUNA SIRI TENA JOKATE AFUNGUKA SIRI ZAKE ZOTE ZA KITANDANI NA ALIKIBA...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974