Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
21 Nov

WILAYANI BIHARAMULO, WATU WALIA NJAA KWASABABU YA UPATIKANAJI DUNI WA CHAKULA, WADAI JUA NDO CHANZO...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #HABARI

Ndugu msomaji wa Makala zangu leo nikiwa katika Wilaya ya Biharamulo Mkoani Kagera nimekutana na wakazi mbali mbali katika maeneo mbalimbali ya Wilaya hii na kusikiliza kero zao kuhusiana na suala zima la uoatikanaji wa chakula. Nikiwa katika kijiji cha Nyakatuntu nimekutana na mzee mmoja (mzawa mkongwe) akijalibu kunielezea hali halisi ya uhaba wa chakula kwa kipindi hiki. Mzee huyo amesema Msimu huu wameshindwa kupanda Mazao mengi sana sana Mahindi na Maharagwe kwasababu ya Kukosa Mvua.
Ameendelea akisema Mvua imesababisha ata kukosekana kwa Ndizi Na ikiwa Ndizi Ndilo zao wanalolitegemea kwa kiasi kikubwa.

STARZTZ

WILAYANI BIHARAMULO, WATU WALIA NJAA KWASABABU YA UPATIKANAJI DUNI WA CHAKULA, WADAI JUA NDO CHANZO...
WILAYANI BIHARAMULO, WATU WALIA NJAA KWASABABU YA UPATIKANAJI DUNI WA CHAKULA, WADAI JUA NDO CHANZO...
WILAYANI BIHARAMULO, WATU WALIA NJAA KWASABABU YA UPATIKANAJI DUNI WA CHAKULA, WADAI JUA NDO CHANZO...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974