Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
14 Nov

WEMA SEPETU NJAA IMEANZA!! AFILISIKA NA KUANZA KUPANDA DARADARA!!...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Mtu wangu katika habari zilizoshika headlines zetu leo, ni pamoja na hii ya Wema Sepetu kutoka katika tasnia ya Bongo movie. Habari hii inasema yaanzishwa halambee ya Wema kuchangiwa anunuliwe Gari, kitendo kilichowafanya timu Wema kupanic.

STARZTZ

WEMA SEPETU NJAA IMEANZA!! AFILISIKA NA KUANZA KUPANDA DARADARA!!...
WEMA SEPETU NJAA IMEANZA!! AFILISIKA NA KUANZA KUPANDA DARADARA!!...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974