Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
07 Nov

WEMA NA MUNA WAMELOGWA?!, KILA MMOJA AYAANIKA MADUDU YA MWENZAKE HADHARANI...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Hi ni habari inayomhusu staa kutoka katika Tasnia ya bongo movie, Wema Sepetu na shosti wake Muna, Sasa mitandao ya Kijamii ni madudu yao tu!! kila mmoja amwanika mwenzake, ni ishue yakuendeana kwa Sangoma imebumburika.

STARZTZ

WEMA NA MUNA WAMELOGWA?!, KILA MMOJA AYAANIKA MADUDU YA MWENZAKE HADHARANI...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974