Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
27 Nov

UKWELI NDIO HUU SASA JUU YA MIMBA YA NISHA, YAANIKWA JUANI HAKUNA SIRI TENA...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Mtu wangu wa nguvu kama unamkumbuka huyu ni yule mrembo aliyesema amebakwa , sasa leo Imejulikana kwamba mimba ni ya Msanii mkubwa!! imedaiwa kwamba alipewa mapesa mengi kuziba mdomo kunususru mahusiano ya msanii huyo.Aomba sana mtoto asifanane na baba yake.

STARZTZ

UKWELI NDIO HUU SASA JUU YA MIMBA YA NISHA, YAANIKWA JUANI HAKUNA SIRI TENA...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974