Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
25 Nov

"RC PAUL MAKONDA AKALIA KUTI KAVU" MALALAMIKO YAJAA TELE KWA SABABU MBALI MBALI...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #HABARI

Mtu wangu leo November 25, 2016 katika habari nilizonazo leo ni pamoja na hii ya Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Poul Makonda kuonekana yupo katika wakati mgumu kwa kile kilichosemekana kuwa ni kutokana na kauli, na uamuzi wake mikutanoni. Wananchi walalamika kuzuiwa kuuza Samaki.

STARZTZ

"RC PAUL MAKONDA AKALIA KUTI KAVU" MALALAMIKO YAJAA TELE KWA SABABU MBALI MBALI...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974