Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
16 Nov

NI PEPO LA NGONO AU NI NINI? WEMA SEPETU SASA ATOKA NA MTOTO WA UMRI WA KUMZAA...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Na hii ni kati ya habari nilizonazo hapa Studio zinazomhusu staa wa bongo movie Wema Sepetu zinazo muonyesha Wema Sepetu akiwa anakula Denda na Mtoto mwenye umri wa kumzaa kabisa. Jambo hili limewasikitisha wengi sana na zaidi mashabiki wake, wakiishia kusema kwamba idadi ya wanaume wake inatisha.

STARZTZ

NI PEPO LA NGONO AU NI NINI? WEMA SEPETU SASA ATOKA NA MTOTO WA UMRI WA KUMZAA...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974