Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
22 Nov

MWIGIZAJI NISHA AELEZA ALIVYONASA UJAUZITO KWA KISINGIZIO CHA KUBAKWA...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Leo November 21, 2016 U Heard ya XXL ndani ya Clouds FM imempata muigizaji wa Bongo Movie anayefahamika kwa jina la Nisha ambaye ana stori kuhusu ujauzito alioupata kutoka kwa aliyekuwa mpenzi wake na inaelezwa ni msanii wa BongoFlava. 

Stori haikushia kwenye ujauzito pekee, kwa mujibu wake Nisha amedai kwamba alibakwa na mwanaume huyo akiwa hajitambui baada ya kuachana na alipotaka warudiane yeye Nisha alikataa jambo hilo na ndipo mwanaume huyo akatumia njia za kumrubuni na kumbaka.

Nisha amefunguka kwa kueleza kuwa kwasasa hata hataki mwanaume huyo ajue kwamba yeye ndiye mwenye ujauzito huo.

“Sijabakwa kama ambavyo wengi wamekuwa wakisema hivyo, ila pia nimebakwa kutokana na mazingira yaliyojitokeza, alikuwa boyfriend wangu tukaachana yeye akataka turudiane nilikataa akatumia njia anazozijua yeye kunirubuni likatokea la kutokea nimekuja kushtukia tayari ni mjamzito” – Nisha

MWIGIZAJI NISHA AELEZA ALIVYONASA UJAUZITO KWA KISINGIZIO CHA KUBAKWA...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974