Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
16 Nov

MJUKUU WA MGANGA WA DIAMOND AMWITA KIBA!!! HOFU YATANDA DIAMOND MOYO UNAPWETAPWETA....

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Katika habari nilizoamka nazo leo nipamoja na hii ya staa Diamond Platnumz kuonekana kwenye skendo hii hapa. Habari zinasema kwamba "Alitaka kumpa dawa aliyopewa Diamond, babu yake azikwa na siri nzito huku akisema kwamba itampa mafanikio miaka 20" diamond alia juu ya kabuli la Mganga wake.

STARZTZ

MJUKUU WA MGANGA WA DIAMOND AMWITA KIBA!!! HOFU YATANDA DIAMOND MOYO UNAPWETAPWETA....
MJUKUU WA MGANGA WA DIAMOND AMWITA KIBA!!! HOFU YATANDA DIAMOND MOYO UNAPWETAPWETA....
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974