Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
21 Nov

MAUZA UZA KARIAKOO YAZUA TAFRANI, MAMA NTILIE WAPANDISHA MASHETANI....

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #MATUKIO

Katika habari nilizonazo leo nipamoja na hii leo Katika Soko Kuu la Dar es Salaam Kariakoo, Mama Ntilie 7, wapandisha mashetani, wamfanya Shehe kuwa kwenye wakati mgumu.

STARZTZ

MAUZA UZA KARIAKOO YAZUA TAFRANI, MAMA NTILIE WAPANDISHA MASHETANI....
MAUZA UZA KARIAKOO YAZUA TAFRANI, MAMA NTILIE WAPANDISHA MASHETANI....
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974