Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
23 Nov

MAJANGA MENGINE YAIBUKA KWA MUME MA LADY JAY D, ASAKWA NA WANAWAKE LUKUKI...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Leo katika tembea tembea yangu nimekutana na hii habari inayomhusu mume wa Lady Jay D. Habari hii inasema Mume wa Jide asakwa na wanawake wakidai kwamba ana macho yenye mvuto.

STARZTZ

MAJANGA MENGINE YAIBUKA KWA MUME MA LADY JAY D, ASAKWA NA WANAWAKE LUKUKI...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974