Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
21 Nov

HII NI LAANA!! WAKUTWA WAKIFANYA MAPENZI HOSPITALINI TENA WODINI BILA AIBU....

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Najua mtu wangu hupendi kupitwa na habari yoyote, sana sana habari kama hizi za Udaku. Sasa leo nimekusogezea mkasa mmoja Katika Kijiji fulani, wamekutwa mgonjwa na aliyedai Muuguzi kupeana mambo yao Wodini mchana kweupe. Hii ni baada ya kusikia kwamba leo ni Wikiend dokta haji wodini wakaamua kusherekea namna hii hapa chini.

STARZTZ

HII NI LAANA!! WAKUTWA WAKIFANYA MAPENZI HOSPITALINI TENA WODINI BILA AIBU....
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974