Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
19 Nov

DAWA ZA KULEVYA ZAZIDI KUMWEKA MATATANI WEMA SEPETU, KILA KUKICHA AFADHARI YA JANA...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Huyu ni staa Wema Sepetu kutoka katika Tasnia ya bongo movie, leo ninazo hizi habari zinazomhusu zikisema "Dawa za Kulevya zamweka matatani Wema Sepetu matatani" hii ni baada ya mazito yaliyoibuka baada ya Polisi kuweka mtego mkali nyumbani kwake.

STARZTZ

DAWA ZA KULEVYA ZAZIDI KUMWEKA MATATANI WEMA SEPETU, KILA KUKICHA AFADHARI YA JANA...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974