Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
27 Nov

CHOMBEZO: HAINAGA USHEMEJI TUNAKULAGA!!! DIAMOND NA KIBA WATUPIANA VIJEMBE...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Ni noma noma ile mbaaaya mtu wangu, mimi zinanikutatu habari zenye unyankuzi. Haya leo tena kwa mala nyingine Kiba na Diamond wanakutana ulingoni na kuanza kutupiana vijembe, huku kila mmoja akitaka kuonyesha yeye ni nani. Kwanza Mama Diamond aachia bomu hili hapa "Wewe Dimpoz unikome kama ulivyokoma.." huku Diamond nae akituma ujumbe huu kwa Kiba 'Mimi siyo mtu wa kuvaa mapetepete ya Kijani Ushirikina no! mi navaa Gold' hahahha huku na Kiba akijibu akisema 'mtu havai pete za kijani alafu mwilini amejaa nchale kama meza ya Kashata tumuiteje?' duh!1 hapo kazi kwako mtu wangu.

STARZTZ

CHOMBEZO: HAINAGA USHEMEJI TUNAKULAGA!!! DIAMOND NA KIBA WATUPIANA VIJEMBE...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974