Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
14 Oct

ZE MAJANGAZI, MHE MDEE NA BULAYA WABAMBWA LIVE, MENGI YAELEZWA JUU YAO....

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Mtu wangu ni kawaida yangu kukusogezea kila linalojili katika Ulimwengu huu wa Kidigitali, na hii leo nimekuletea habari kutoka huukoooo mbele!! habari hii inasema "Mhe Mdee na Bulaya wabambwa live" huku habari zikisema kuwa walikuwa wamepakatana, ukalibu wao washangaza na maswali mengi yazidi kuibuka, baada ya hili Halima Mdee ameamua kufunguka kilichoko katikati yao. Soma GAzeti la IJUMAA ujue nini alisema.

STARZTZ

ZE MAJANGAZI, MHE MDEE NA BULAYA WABAMBWA LIVE, MENGI YAELEZWA JUU YAO....
ZE MAJANGAZI, MHE MDEE NA BULAYA WABAMBWA LIVE, MENGI YAELEZWA JUU YAO....
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974