Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
22 Oct

VIDEO MPYA: HII HAPA NGOMA MPYA YA TEKNO "DIANA" ICHEKI NA UTUPIE COMMENT MTU WANGU....

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #MICHEZO NA BURUDANI

Mtu wangu wa Nguvu kama wewe ni shabiki wa Staa Tekno, kama unajua kwamba siku chache nilikusogezea Audio yake sasa leo nimekuletea hii hapa Video yake ya Hit song yake ya 'Diana'

STARZTZ

Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974