Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
25 Oct

UCHAWI MTUPU!! WIZKID AWAFANYIA KITU MBAYA ALIKIBA NA DIAMOND KATIKA TUZZO ZA MTV...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #MICHEZO NA BURUDANI

Kama unakumbuka mtu wangu wa nguvu kwamba siku chache zimepita toka Alikiba na Diamond wakose tuzo za MTV sasa leo yamezuka mapya, yanawahusu!!!
Katika habari nilizonazo hapa imeonekana kumbe kuna matukio mengi yalitokea nyuma ya pazia ambayo ulikuwa hujayaona ikiwa ni pamoja na haya hapa nakusogezea kalibu.
Imeonekana kwamba WizKid alichowafanyia Kiba na Dimond kinatisha, Diamond alianguka mala tatu Hotelini, aumwa kichwa kimaajabu alipopanda jukwaani, Kiba alikata Network ghafla baada yha kuingia Ukumbini ni mazito sana alofunguka Dimond.

STARZTZ

UCHAWI MTUPU!! WIZKID AWAFANYIA KITU MBAYA ALIKIBA NA DIAMOND KATIKA TUZZO ZA MTV...
UCHAWI MTUPU!! WIZKID AWAFANYIA KITU MBAYA ALIKIBA NA DIAMOND KATIKA TUZZO ZA MTV...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974