Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
26 Oct

SIRI NZITO ZAVUJA, WEMA AOLEWA KWA SIRI MAJANGA MENGI YAZUKA NANI KAIBA NANI KAIBIWA...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Hizi ni habari zinazomuhusu staa wa Bongo Movie Wema Sepetu zinazosema "Wema Sepetu aolewa kwa Siri !!" huku ningine zikisema bwana harusi ni mwana Siasa maarufu, inasemekana kwamba bwana huyo alimuacha mkewe, kumbe safari ya China ilikuwa siri kubwa, tukio hili la muacha Calisah akishindwa kuamini.

STARZTZ

SIRI NZITO ZAVUJA, WEMA AOLEWA KWA SIRI MAJANGA MENGI YAZUKA NANI KAIBA NANI KAIBIWA...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974