Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
13 Oct

RAIS MAGUFULI AOKOA BILION 6, KWA KUSITISHA WAKUU WAMIKOA WILAYA NA KWENDA KWENYE SHEREHE ZA....

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #HABARI

Usichoke mtu wangu

STARZTZ

Ni habari niliyonayo hapa Studioni leo asubuhi inayosema "Rais wa Jamhuli ya Muungano wa Tanzinia aokoa zaidi ya bilion 6 iliyokuwa kama posho kwaajili ya wakuu wa mikoa na Wilaya waliokuwa wende kwenye sherehe za kuuzima Mwenge huko Bariadi"

RAIS MAGUFULI AOKOA BILION 6, KWA KUSITISHA WAKUU WAMIKOA WILAYA NA KWENDA KWENYE SHEREHE ZA....
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974