Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
23 Oct

MECHI YA LEO NI KATI YA MANCHESTER UNITED Vs CHERSEA, WAKIWA WANASHUKA NDANI YA DIMBA...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #MICHEZO

Usiikose Mechi hii kali ukakosa uondo mtu wangu jitahidi sana, maana hapa kuna wale watu wangu wa Timu Man U na wale wa Timu Chersea usikose mtu wangu. Comment hapo nione we ni shabiki wa timu gani.

STARZTZ

MECHI YA LEO NI KATI YA MANCHESTER UNITED Vs CHERSEA, WAKIWA WANASHUKA NDANI YA DIMBA...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974