Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
26 Oct

MAHABA NIUWEEEE!!! ZARI AZUA GUMZO, NI BAADA YA KUUGUA GAFLA KISA DIAMOND KAKOSA TUZO...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Katika habari nilizonazo hapa studio ni pamoja na hii ya Staa Zari a .k .a the boss Lady leo kaja na hii kali, unaambiwa Augua gafla baada ya mumewe Diamond kukosa tuzo, Mimba yake nusu ichoropoke huku nyumba yao walionunua Sauzi ikiishia kuwaponza, hayo yamfanya Alikiba kumtaja mchawi wake.

STARZTZ

MAHABA NIUWEEEE!!! ZARI AZUA GUMZO, NI BAADA YA KUUGUA GAFLA KISA DIAMOND KAKOSA TUZO...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974