Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
08 Oct

MAAFA MENGINE YAZUKA KAGERA, HOFU YAZIDI KUTANDA...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #MATUKIO

Katika habari nilizonazo hapa Studio ni pamoja na hizi habari kutoka Mkoani Kagera zinazosema, zimetolewa taarifa zinazosema Mama na watoto wanne wanasadikika kufa kufuatia kula chakula chenye sumu.

STARZTZ

MAAFA MENGINE YAZUKA KAGERA, HOFU YAZIDI KUTANDA...
MAAFA MENGINE YAZUKA KAGERA, HOFU YAZIDI KUTANDA...
MAAFA MENGINE YAZUKA KAGERA, HOFU YAZIDI KUTANDA...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974