Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
29 Oct

JOKATE AFUNGUKA MAZITO ASEMA YUPO TAYARI KUFA KWAAJILI YA MUME WAKE....

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Katika habari nilizonazo leo ni pamoja na hii ya huyu mrembo Jokate, leo ameingia kwenye headlines zetu baada ya hii habari inayomuhusu inayosema, "Niko tayari kufa kwaajili ya mume wangu"- Jokate, akili kuwa baba yake ameanza kudai mahari ya posa yake. Inasemekana alifichua jumba la gholofa la Alikiba.

STARZTZ

JOKATE AFUNGUKA MAZITO ASEMA YUPO TAYARI KUFA KWAAJILI YA MUME WAKE....
JOKATE AFUNGUKA MAZITO ASEMA YUPO TAYARI KUFA KWAAJILI YA MUME WAKE....
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974