Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
30 Oct

HAYA NDIO MATOKEA YA MECHI ZILIZOCHEZWA JANA, SIMBA SC YAILAZA MWADUI FC KWA BAO 3-0...

Published by elipidius geofrey

Mtu wangu ni kawaida yangu kukusogezea vile vitu muhimu kutoka katika pande zote za Dunia, Na leo nimekuletea Matokeo yato ya VPL katika Mechi zilizochezwa jana ikiwemo na Simba SC ilivyoilaza Mwadui FC kwa bao 3-0, Simba inapiga tu!!!

STARZTZ

HAYA NDIO MATOKEA YA MECHI ZILIZOCHEZWA JANA, SIMBA SC YAILAZA MWADUI FC KWA BAO 3-0...
HAYA NDIO MATOKEA YA MECHI ZILIZOCHEZWA JANA, SIMBA SC YAILAZA MWADUI FC KWA BAO 3-0...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974