Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
16 Oct

HAWA NDIO MA MISS TANZANIA WETU WAKIWA WANAELEKEA KATIKA FAINALI MWANZA....

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #MATUKIO

Mtu wangu wa nguvu ntakuwa nikikusogezea zile habari za kila kitakachokuwa kinaendelea kuhusu Miss Tanzania Mwaka 2016 ikiwa fainali ni tarehe 28/10/2016.

STARZTZ

HAWA NDIO MA MISS TANZANIA WETU WAKIWA WANAELEKEA KATIKA FAINALI MWANZA....
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974