Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
25 Oct

HAMISA MOBETO KAWA SALOME WA DIAMOND JUMLA!!! WATU WABAKI MIDOMO WAZI NINI HASA....

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Mrembo Hamisa Mobeto ameonekana kuingia katika headlines zetu leo kwa hii habari inayomuhusu, ni kuhusu tetesi zilizojaa kote na hasa katika mitandao ya kijamii zinazosema Diamond amempata Salome mpya, hizi sasa nyingine leo zinasema "Hamisa Mobeto kamfia Salome wa Diamond"

STARZTZ

HAMISA MOBETO KAWA SALOME WA DIAMOND JUMLA!!! WATU WABAKI MIDOMO WAZI NINI HASA....
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974