Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
22 Oct

DAH!! SASA KESI YA SCORPION YAPIGWA TIKITAKA, SCORPION AMGEUZIA KIBAO SAID (ALIYETOBOLEWA MACHO)...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #MATUKIO

Mtu wangu najua unapenda sana kufuatilia ni nini kinaedelea juu ya Kesi ya mtoboa na mtobolewa macho alimaarufu kama Scorpion, sasa Socrion aigeuzia kesi kwa Said inamaana sasa aliye tobolewa Macho abebeshwa kesi ya Wizi. Makonda afunguka na kusema "anaweza kukushinda kwa sheria za Duniani lakini Mungu ni Hakimu wa kweli Duniani na Mbinguni, Said pacha wangu usijali Mungu yupo upande wetu."

STARZTZ

DAH!! SASA KESI YA SCORPION YAPIGWA TIKITAKA, SCORPION AMGEUZIA KIBAO SAID (ALIYETOBOLEWA MACHO)...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974