Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
03 Sep

MPYA!! KIJANA WA MIAKA 19 ATOLEWA MACHO KISA USHIRIKINA...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #MATUKIO

Hii imetokea huko Nigeria ambapo kijana mwenye umri wa miaka 19 wa Jimbo la Kaskazini Magharibi mwa Nigeria la Bauchi anasema kuwa macho yake yalitolewa na watu waliotaka kuyatumia kwaajili ya sababu za ushirikina.Polisi wamesema wanachunguza kisa hicho, na hawakutoa kauli yoyote kuhusiana na sababu ya washukiwa hao kutekeleza kitendo hicho.

STARZTZ

MPYA!! KIJANA WA MIAKA 19 ATOLEWA MACHO KISA USHIRIKINA...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974