Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
10 Sep

MAAJABU! HAKKA KA MJAMAA KANAONGEA KAMA BINADAMU...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #MATUKIO

Ni katika pitapita zangu mtaani, nimekutana na mkusanyiko wa watu bila kujua walikuwa wakishangaa nini, ile nafikatu nakaona haka kamsela, Pwaaaah!!! nikayamwaga, kanatiririka kama Binadamu.

STARZTZ

MAAJABU! HAKKA KA MJAMAA KANAONGEA KAMA BINADAMU...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974