Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
13 Sep

LULU LEO AJA NA HII MPYA, AJIVIKA MABOMU NA KUWAACHA WENGI MIDOMO WAZI...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Staa wa Bongo movie Lulu Michael leo katika habari nilizonazo ameingia kwenye headlines zetu baada ya kufanya hili huko Kenya "Nilimpoteza Dar. na sasa nimekamilisha hapa Mombasa.... sasa naomba niandaliwe shoo mimi na yeye kule ukweni kwake (Uganda) huenda akafurukuta."

STARZTZ

LULU LEO AJA NA HII MPYA, AJIVIKA MABOMU NA KUWAACHA WENGI MIDOMO WAZI...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974