Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
02 Sep

LAANA YA KISINGELI YABAINIKA, INASEMEKANA SINGELI INA...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Kama unavyoona pichani watu wakijitoa ufahamu sababu ya mziki kuwakolea, mziki huu maarufu kwa jina la Singeli imebainika kuwa ni mziki wa Maruhani, mashetani hupanda na kushawishi kufanya Ngono.!

STARZTZ

LAANA YA KISINGELI YABAINIKA, INASEMEKANA SINGELI INA...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974