Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
08 Sep

"IRENE UWOYA NIACHIE CHIDI BENZ WANGU" ISOME HABRI HII HAPA...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Staa wa Bongo movie Irene Uwoya leo kaja na hizi habari kuu katika Studio zetu baada ya kufanya mahojiano na Starztz na kujikuta akisema "Niachie Chidi Benz wangu"

STARZTZ

"IRENE UWOYA NIACHIE CHIDI BENZ WANGU" ISOME HABRI HII HAPA...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974