Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
25 Aug

MAPYA YAZUKA, BABA AKE KAJALA MBARONI KWA UTAPELI...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #MATUKIO

Mzazi wa Mrembo Kajala inamaana baba ake imedaiwa ametiwa Mbaroni kwa utapeli. Ni mstaafu wa jeshi la Polisi, adaiwa kujipatia mil 10 kimjinimjini,Kajala aongea,RPC amfuatilia.

STARZTZ

MAPYA YAZUKA, BABA AKE KAJALA MBARONI KWA UTAPELI...
MAPYA YAZUKA, BABA AKE KAJALA MBARONI KWA UTAPELI...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974