Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
13 Aug

GOOD NEWS: HII NI KUTOKA KWA IRENE UWOYA, TUMIA PESA...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Ni mwigizaji wa Bongo Movie Irene uwoya, katika habari nilizokusogezea leo ni pamoja na hii ya huyu mwigizaji wa Bongo Movie, inaonekana ameenda Morogoro kujiachia na Rado.

STARZTZ

GOOD NEWS: HII NI KUTOKA KWA IRENE UWOYA, TUMIA PESA...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974