Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
20 Aug

ALIYEMHARIBU RAY C ANENA MAZITO! ATOA OMBI KWA WATANZANIA...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Ni baada ya kuwa shavu Dodo, akiongea na STARZTZ ametweleza kuwa "Unajua tunapotoka kunywa dawa tunakutana na mazingira magumu sana, tulikuwa tukitoka pale tunapata tena uhawishi wa kutumia... " baada ya kueleza alivyomlejesha kwenye madawa ya kulevya mwana Muziki huyo wa Bongo fleva Ray C ametoa ombi kwa Watanzania kumsaidia.

STARZTZ

ALIYEMHARIBU RAY C ANENA MAZITO! ATOA OMBI KWA WATANZANIA...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974