Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
20 Jul

WEMA MJAMZITO TENA, ADAIWA CHANZO NI KUGOMBANANA IDRIS...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Mama Diamond alipuka kwa Furaha huku Daktari akisema safari hii sio mapacha lakini Wema nae anasema Mtotot Huyu nitamuita Karma ampiga Dongo Zari.

STARZTZ

WEMA MJAMZITO TENA, ADAIWA CHANZO NI KUGOMBANANA IDRIS...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974