Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
21 Jul

STAA WEMA SEPETU AACHIA UJUMBE HUU MZITO BAADA YA KUMWAGANA NA IDRIS...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Naomba niseme kitu na nieleweke tafadhari, Sijawahi hata siku moja kwenda kwa hata mmoja wenu na kuomba hata hela ya Chumvi..... My life concerns me.... Na hata siku nikifa nakufa mwenyewe, Majibu kwa Mungu naenda kujibu alone... Niache jamani...nimechoka just leave me alone...!!!!!!

STARZTZ

STAA WEMA SEPETU AACHIA UJUMBE HUU MZITO BAADA YA KUMWAGANA NA IDRIS...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974