Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
27 Jul

"MAPENZI HAYA!!" WEMA SEPETU AANGUKA GAFLA SOMA HAPA...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Kati ya habari zilizoskika headlines zetu le ni pamoja na hii ya Staa wa Bongo Movie Wema Sepetu kuanguka gafla.Avimba mwili mzima, alala siku tatu bila kuamka kitandani na ndio kisa cha kukosa Sherehe ya CCM, amtimua mama ake Wodini Apelekwa Afrika Kusini, Apaa leo saa 11 alfajili, aongea na mikasi, Diamond atia chumvi kwenye kidonda. Noma sana!!!! nikujuze zaidi katika Gazeti la MIKASI.

STARZTZ

"MAPENZI HAYA!!" WEMA SEPETU AANGUKA GAFLA SOMA HAPA...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974