Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
23 Jul

HUDDAH AELEZEA MAJANGA YA SIKU ALIYOYOLEWA BIKIRA...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #VIJIMAMBO

Mrembo huyu ambaye haishiwagi vituko leo kaja na hii stori ya kuchekesha kweli baada ya kuelezea yaliyomkuta siku anatolewa Bikira akizungumza na kituo chetu cha matangazo Huddah amesema haya kutoka katika Gazeti letu la SANI..

STARZTZ

HUDDAH AELEZEA MAJANGA YA SIKU ALIYOYOLEWA BIKIRA...
HUDDAH AELEZEA MAJANGA YA SIKU ALIYOYOLEWA BIKIRA...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974