Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
01 Jun

WANAFUNZI WA CHUO KIKUU CHA UDSM WAGOMA...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #MATUKIO

Ni May 31, 2016 ambapo wanafunzi wa Chuo kikuu Cha Dar es salaam wameingia kwenye headlines baada ya kufanya mgomo wa kudai fedha za kujikimu katika mahitaji yao ya kila siku.

STARZTZ

WANAFUNZI WA CHUO KIKUU CHA UDSM WAGOMA...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974