Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
04 Jun

WAJITOKEZA KUMKINGIA KIFUA NAIBU SPIKA TULIA...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #HABARI

Kwa wiki moja wabunge kutoka vyama vya upinzani wamekuwa wakitoka nje kila mala Dkt. Tulia anapoingia kuongoza vikao vya Bunge, kutekeleza azimio lao la kutohudhuria vikao vinavyoongozwa na Naibu Spika wa Bunge Dk. Tulia Ackson.

STARZTZ

WAJITOKEZA KUMKINGIA KIFUA NAIBU SPIKA TULIA...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974