Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
30 Jun

WABUNGE WATAKA CUF IFUTIWE USAJILI...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #HABARI

Mbunge wa viti maalum (CCM), Munira Mustafa Khatibu, ametaka Serikali kukifutia usajili chama cha Wananchi CUF kwa madai kuwa kimekuwa kikishiriki katika matukio ya kupigwa na kuharibu mali za Wananchi visiwani Pemba.

STARZTZ

WABUNGE WATAKA CUF IFUTIWE USAJILI...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974