Overblog
Edit post Follow this blog Administration + Create my blog
29 Jun

VIDEO: KAMA ULILIKOSA BAO LA TP MAZEMBE JANA DHIDI YA YANGA HILI HAPA...

Published by elipidius geofrey  - Categories:  #MICHEZO

Baada ya mchezo wa jana kuisha uliokuwa ukizipambanisha timu mbili ya TP Mazembe na Yanga Sport Crub, Mchezo uliisha Yanga wakikubbali kipigo cha bao 1-0 toka kwa wanzani wao.

STARZTZ

VIDEO: KAMA ULILIKOSA BAO LA TP MAZEMBE JANA DHIDI YA YANGA HILI HAPA...
Comment on this post

About this blog

Kwa matangazo mbalinbali wasiliana nami kupitia, 0714260485,0759110974